Go downThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Sun May 13, 2012 5:13 pm
zzbibof
zzbibof

Admin

Mừng Ngày của Mẹ 13/5/2012

Có một ngày đặc biệt trong năm để nhắc nhở những đứa con nghĩ về Mẹ của mình. Đó không là một ngày cố định nào cả, đơn giản là ngày Chủ nhật thứ 2 của tháng 5 hàng năm. Ngày để cho những đứa con được sống chậm lại, yêu thương nhiều hơn và đặc biệt là thể hiện tình cảm của mình với Mẹ thân yêu. “Con yêu Mẹ”. Có lẽ bạn nghĩ yêu thương thì không cần nói thành lời, chỉ cần bạn ngoan ngoãn, học giỏi là đủ. Nhưng bạn biết không, thẳm sâu trong trái tim, Mẹ bạn vẫn tha thiết mong chờ câu nói ấy. Bởi ở đó, người nghe không chỉ nghe mà con cảm nhận được thật nhiều tình cảm ấm áp và hạnh phúc của tình mẫu tử.

Có thể, giữa bộn bề công việc, giữa nhịp sống hối hả hàng ngày, giữa những điều khiến bạn bận tâm và lo nghĩ; vì lẽ này hay lẽ khác mà bạn chưa dám thể hiện những tình cảm của mình dành cho Mẹ, đơn giản là một câu nói, một cái ôm hay một món quà nhỏ xinh…

Vì Tôi Tài Giỏi! biết rằng bạn cần một cơ hội để cất lên tiếng nói tri ân chân thành mà bao năm qua bạn MUỐN nhưng CHƯA DÁM thực hiện. Vậy nên, Tôi Tài Giỏi! gửi đến các Cử nhân 2 món quà đặc biệt nhân dịp Ngày Của Mẹ sắp đến, giúp bạn thể hiện tình yêu với Mẹ, để Mẹ và bạn hiểu nhau hơn.

1. Chương trình Ngày của Mẹ (13/5/2012)

Chương trình dành cho cử nhân ở TP.HCM hoặc đang du học nhưng có bố Mẹ sống ở TP.HCM mong muốn mang lại sự bất ngờ cho Mẹ của mình có thể chuẩn bị những món quà và lời nhắn đến Mẹ, gửi đến Văn phòng TGM TP.HCM.

Vào Ngày của Mẹ, sẽ có một đội quân thiên thần áo Đỏ chở theo những đóa hoa tươi thắm cũng như những món quà mà các bạn đã chuẩn bị để mang đến tặng cho Mẹ của bạn cùng những lời chúc ấm áp nhất. Bạn đoán xem Mẹ của bạn sẽ cảm thấy thế nào nhỉ?

Bên cạnh đó, trên hành trình kết nối yêu thương, các thiên thần áo đỏ cũng sẽ chuẩn bị những đóa hoa, món quà nhỏ dành tặng những người Mẹ đang ngày đêm vất vả lao động mà các bạn gặp trên đường.
Trả lời nhanh

Message reputation : 100% (1 vote)

Về Đầu TrangThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

« Xem bài trước | Xem bài kế tiếp »

Quyền hạn của bạn:

Bạn không có quyền trả lời bài viết